Daek-Action
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

จุดรวมคนเเบ่งปัน

บ้านLatest imagesค้นหาสมัครสมาชิก(Register)เข้าสู่ระบบ(Log in)

อ่านก่อนสร้างเกมส์ครับ[Noaa]

Go down 
ผู้ตั้งข้อความ
Noaa
เริ่มสร้างขั้นที่1
เริ่มสร้างขั้นที่1
Noaa

เครดิต : 5391
กระทำความดี : 0

อ่านก่อนสร้างเกมส์ครับ[Noaa] Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: อ่านก่อนสร้างเกมส์ครับ[Noaa]   อ่านก่อนสร้างเกมส์ครับ[Noaa] EmptyTue Jun 01, 2010 5:08 pm

สำหรับผู้ที่โหลดไปเเล้วหรือยังไม่ได้โหลด ผมขอเเนะนำวิธีนะครับ

พอท่านเข้าไปเริ่มสร้างเกมส์เเล้วท่านสร้างเสร็จด้านที่1เเล้วต้องการสร้างด่านต่อไป
ก็กดตรงโฟเดอร์เล็กๆตรงข้างล่างเเล้วคล๊กขวามันจะขึ้นมาหนึ่งหน้าต่างเเล้วก็เลือกด่านที่มันเขียนว่าเทลเซตอ่ะ
ดูที่รูปได้เลย
อ่านก่อนสร้างเกมส์ครับ[Noaa] D0275b7087

ใครที่ต้องการให้ด้านเเรกเเบบว่าเเล่นด้านเเรกเสร็จเเล้วก็จะวาฟไปด่านอื่นก็ตรงคลิ๊กตรงที่เราสร้างนะครับกดคล๊กขวาเเล้วก็สร้างเหตุการ์ณใหม่นะครับกดคลิ๊กตรงเครื่องหมายเเบบ<>นี้นะครับมันจะขึ้นหน้าต่างมามีอยู่3หน้านะครับให้เราเลือกหน้าที่2เเล้วหาคำว่าเทเลพอร์ทนะครับคลิ๊กเข้ามันมี2บันทัดขึ้นมาใช่ไม๊ครับบันทัดเเรกให้กดคลิ๊กเข้าไปมันจะขึ้นหน้าต่างมาอีกเเละหน้าต่างนั้นเเหละครับมันเป็นหน้าจอที่เราสร้างใช่ปะครับให้เราเลือกด่านที่เราจะวาฟไปพอเลือกด่านที่จะวาฟไปได้เเล้วก็ต้องเลือกที่ตั้งของฮีโร่นะครับให้มันวาฟไปอยู่ตรงไหนเเค่นั้นก็เรียบร้อบครับ ถ้าไม่เข้าใจก็
ดูตามรูปนะครับ
อ่านก่อนสร้างเกมส์ครับ[Noaa] F3cded9ac0
อ่านก่อนสร้างเกมส์ครับ[Noaa] 6684eb111c
อ่านก่อนสร้างเกมส์ครับ[Noaa] 49bcd7936e
มันจะขึ้นหน้าต่างนี้
อ่านก่อนสร้างเกมส์ครับ[Noaa] Ad91bce5e8
อ่านก่อนสร้างเกมส์ครับ[Noaa] C39df991d6
อ่านก่อนสร้างเกมส์ครับ[Noaa] Fa073bb88c
พอถึงหน้าต่างสุดท้ายเเล้วมันจะเป็นเเบบนั้นนะครับสมมุติ[เพราะบางคนไม่เหมือนกัน]เเละกดตกลงเลยครับก็จะเสร็จเเล้ว ถ้าไม่เข้าใจไปดูในเกมส์ของผมได้เลยครับ
เครดิต:[Noaa]
ขึ้นไปข้างบน Go down
http://bordgame.8forum.info

อ่านก่อนสร้างเกมส์ครับ[Noaa]
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1
 Similar topics
-
» เเจกคาเเร็ตเตอร์สุดเท่นะครับ[Noaa]
» กฎการใช้งานบอร์ดนี้[โดย Noaa]
» เเจก[Suzumiya Haruhi สึซึมิยะ ฮารูฮิ]โดย[Noaa]